Siyar da Zafin China Fiberglass Selfadesive Mesh Tepe Fibergalss Drywall Tef
BayaninFiberglass Self m Tef
Fiberglass tef ɗin raga mai ɗaure kai mai ɗaukar kai ne, tef ɗin ƙarfi mai ƙarfi. Rubutun manne na musamman yana ba da damar tef ɗin busasshen bango ya fi sauran hanyoyin haɗin gwiwa, musamman a wuraren da ke da zafi sosai. Cikakke don haɗin gwiwa, tsagewa, da ramuka akan filaye iri-iri gami da santsi da rufin da ba su dace ba. An yi amfani da shi sosai a cikin jirgi na gypsum, allon siminti, bangon bushewa, da haɗin gwiwa na EPS da ƙarfafawa. Muna da kasuwa a Turai, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, da Kudancin Amurka.
Sunan samfur: Fiberglass kai-m ɗin raga
Material&Tsari: Saƙa Fiberglass Alkali-resistant masana'anta mai rufi da m acrylic fili, yanke masana'anta cikin kaset da fakitin
Aikace-aikace: Ana amfani da shi sosai don gyaran tsagewa da haɗin gwiwa na bangon bango, allon filastar da sauran bangon bango
Gina kayan da ya dace
Tef ɗin fiberglass mai ɗaukar kansa mai faɗi: 50mm-1240mm nauyi: 60g / - 110g /
8X8 / inch, 9X9/inch 12X12/inch,20X10/inch
HalayeNa Fiberglass Self Manne Tef
1. Ƙarfin fiberglass Mesh yana ƙarfafa haɗin gwiwa
2. Zane-zanen raga yana kawar da kumfa da kumfa
3. Kyakkyawan aikin alkaline-resistance
4. Ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi da haɓaka-juriya
5. Kyakkyawan aikin mannewa kai
6. Cikakkun Jini na Girman Girmamawa, Salo, da Launuka
7. Don Amfani Da Saitin-Nau'in Haɗin Haɗin Haɗin gwiwa da Filasta
8. Babu buƙatar yin amfani da firam a gaba, mai sauri don amfani da sauƙin amfani
Yadin da aka rarraba daidai da kai tsaye
Kyakkyawan shrinck sealing
Lebur mirgine da fuska
Kyawawan bayyanar
Ƙayyadaddun bayanai
Abu Na'a. | Matsakaicin Maɗaukaki / 25mm | Nauyin Ƙarshe (g/m2) | Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi *20cm (N/20cm) | Tsarin Saƙa | Abun ciki na Resin % (>) | ||
fada | saƙar sa | fada | saƙar sa | ||||
B8*8-50 | 8 | 8 | 50 | 550 | 450 | Leno | 28 |
B8*8-60 | 8 | 8 | 60 | 550 | 500 | Leno | 28 |
B8*8-65 | 9 | 9 | 65 | 550 | 550 | Leno | 28 |
B8*8-70 | 9 | 9 | 70 | 550 | 600 | Leno | 28 |
B8*8-75 | 9 | 9 | 75 | 700 | 700 | Leno | 28 |
B8*8-110 | 9 | 9 | 110 | 800 | 800 | Leno | 30 |
Shiryawa da Bayarwa
Kowane tef ɗin fiberglass mai ɗaukar kansa an naɗe shi da fim mai ƙima sannan kuma an shirya shi a cikin akwati na kwali, an lissafta kwali a kwance ko a tsaye a kan pallets, Dukkan pallets an shimfiɗa su kuma an ɗaure su don tabbatar da kwanciyar hankali yayin jigilar kaya.
Girmamawa
Bayanin Kamfanin
Ruifiber masana'antu ne da kasuwancin haɗin gwiwar kasuwanci, babba a cikin samfuran fiberglass
Ruifiber koyaushe ana sadaukar da shi don samar da samfurori masu daidaituwa a cikin layitare da bukatun abokan cinikinmu kuma muna so a yarda da mu don dogaro, sassauci, amsawa, sabbin samfura da ayyuka.